• may dan thung carton tu dong jd-2400/2800  hinh 1
Máy dán thùng carton tự động JD-2400/2800
Mã sản phẩm: JD-2400/2800
    09674585680967458568Quang Được
🏷️ MÁY DÁN THÙNG CARTON TỰ ĐỘNG JD-1224 / JD-1226
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY JD-1224 / JD-1226
Hạng mục
JD-1224
JD-1226
Khổ carton tối đa
1200 × 2400mm
1200 × 2600mm
Khổ carton tối thiểu
170 × 420mm
170 × 420mm
Khổ A tối thiểu
130mm
130mm
Khổ A tối đa
750mm
850mm
Khổ B tối thiểu
40mm
40mm
Khổ B tối đa
450mm
450mm
Khổ C + D + C tối thiểu
170mm
170mm
Khổ C + D + C tối đa
1200mm
1200mm
Khổ (A+B) × 2 + E tối thiểu
440mm
440mm
Khổ (A+B) × 2 + E tối đa
2400mm
2600mm