• may dong goi thuc an chan nuoi dang hat 50kg - dcs-50-cs / n6 hinh 1
  • may dong goi thuc an chan nuoi dang hat 50kg - dcs-50-cs / n6 hinh 2
Máy đóng gói thức ăn chăn nuôi dạng hạt 50KG - DCS-50-CS / N6
Mã sản phẩm: DCS-50-CS / N6
    09674585680967458568Quang Được
⚙️ THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
Thông số
Model
DCS-50-CS/N6
Khối lượng đóng gói
20 – 50 kg
Tốc độ hoạt động
Viên 600 – 700 túi/giờ; Thức ăn đậm đặc 480 – 540 túi/giờ
Độ chính xác
±0,2
Nguồn điện / công suất
4N-AC 380V 50Hz (tùy chỉnh), 1,6 kW
Áp suất khí nén
~0,6 MPa, 1,5 m³/h
Chiều cao máy
3500 mm