• may han cao tan dang ban truot gcq-w10kw hinh 1
Máy hàn cao tần dạng bàn trượt GCQ-W10KW
0
Mã sản phẩm: GCQ-W10KW
    09674585680967458568Quang Được
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
GCQ-W10KW
Nguồn điện
AC 380V / 220V
Công suất đầu ra
10 kW
Tần số
27.12 MHz ± 0.6%
Phương thức áp lực
Khí nén / thủy lực
Tấm trên
200 × 400 mm
Tấm dưới
300 × 500 mm
Công suất đầu vào tối đa
12 KVA
Nhiệt độ làm việc
0 – 300°C