• may han mig/mag inverter model unimig-350 hinh 1
Máy hàn MIG/MAG inverter model UNIMIG-350
Mã sản phẩm: UNIMIG-350
    09674585680967458568Quang Được
 Công nghệ: Inverter, tiêu hao điện năng thấp
-        Nguồn điện: 3 pha, 380V
-        Dòng hàn max: 350A
-        Đường kính dây có thể sử dụng: 0.8-1.2mm
-        Trọng lượng: 40 kg
Phụ kiện đi kèm:
-        Mỏ hàn MIG/MAG 350A (3m) kèm bép 1.0 & 1.2 mm