• may han mig/mma legi do mig250gbd hinh 1
Máy Hàn MIG/MMA Legi Đỏ MIG250GBD
0
Mã sản phẩm: MIG250GBD
    09674585680967458568Quang Được
Thông tin sản phẩm:
  • Hiệu suất làm việc: 80%
  • Hệ số công suất:0,73
  • Độ dày vật liệu hàn: > 0,8mm
  • Tần số: 50/60 Hz
  • Cường độ dòng điện: 50A – 250A
  • Màn hình hiển thị: Có
  • Đường kính que hàn: 2,5mm – 4mm
  • Kích thước: 440mm x 248mm x 490mm
  • Nguồn điện áp: 220V/380V ± 15%
  • Trọng lượng sản phẩm: 18,6kg
  • Thương hiệu: Hàn Quốc
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Cấp độ cách điện: F
  • Công suất tiêu thụ: 9,4KVA
  • Điện áp chạy không tải: 64VDC
  • Điện áp khi có tải: 16,5VDC – 26,5VDC
  • Tỉ lệ duy trì phụ tải: 60%