• may han tig hong ky hk-tig-200e-pk hinh 1
Máy hàn TIG Hồng Ký HK-TIG-200E-PK
0
Mã sản phẩm: HK-TIG-200E-PK
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Thông số kỹ thuật Máy hàn TIG Hồng Ký HK TIG-200E-PK
- Hãng sản xuất: Hồng Ký
- Mã sản phẩm: HK-TIG-200E
- Kim hàn: 1.6 - 2.4 mm
- Que hàn: 1.6 - 3.2 ly
- Công suất đầu ra: 7KVA
- Điện thế: 1 pha 220V ± 15%
- Cường độ: 10 - 200A
- Hiệu suất: 60%
- Tần số: 50/60Hz
- Điện áp: 50 - 70 VDC
- Trọng lượng: 6Kg
- Kích thước thùng: 440 x 270 x 320mm