• may phat dien cao cap gsmoon xyg1200i hinh 1
Máy phát điện cao cấp GSMOON XYG1200I
0
Mã sản phẩm: XYG1200I
    09674585680967458568Quang Được
Máy phát điện cao cấp GSMOON XYG1200I | 1,2kW
Model: XYG1200i
Chứng nhận chất lượng: ISO 9001, CE, GS, EPA
Tần số: 50Hz
Công suất tối đa: 1200w (1.6HP)
Công suất liên tục: 1000w (1.3HP)
Điện áp ra AC: 220V
Điện áp ra DC: 12V/4A
Kiểu: Forced Air-cooled, 4-storke, OHV
Dung tích thùng nhiên liệu: 3L
Số giờ vận hành liên tục: 4.8h(100% Load)