• may phat dien chay dau 6kw kama kde8800tn hinh 1
Máy Phát Điện Chạy Dầu 6Kw Kama KDE8800TN
Mã sản phẩm: KDE8800TN
    09674585680967458568Quang Được
🌟 Giới Thiệu Chi Tiết Máy Phát Điện Chạy Dầu Kama KDE8800TN 6Kw
🔍 Tổng Quan Về Sản Phẩm
📊 Thông Số Kỹ Thuật Máy Phát Điện Kama KDE8800TN 6Kw
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Model KDE8800TN
Công suất cực đại 6.5 Kw
Công suất liên tục 6.0 Kw
Điện áp 220 V, 1 pha
Tần số 50 Hz
Loại động cơ KM195F, 4 thì, 1 xilanh
Tốc độ 3000 vòng/phút
Hệ số công suất (cos φ) 1
Cấp cách điện F
Phương thức kích từ AVR (Tự động điều chỉnh điện áp)
Kiểu khởi động Đề có ắc quy
Dung tích bình nhiên liệu 16 L
Dung tích nhớt 1.65 L
Tiêu hao nhiên liệu 275 g/kWh
Hệ thống làm mát Khí cưỡng bức gió
Kích thước (D x R x C) 980 x 570 x 800 mm