• may phat dien techplus tdf12000xe hinh 1
Máy phát điện TechPlus TDF12000XE
0
Mã sản phẩm: TDF12000XE
    09674585680967458568Quang Được
Thông số kỹ thuật
Tần số: 50Hz
Công suất liên tục: 9.0Kva
Công suất dự phòng: 10.0Kva
Điện áp định mức: 220V
Dòng điện định mức : 39.1A
Hệ số Cosphi : 1
Số Pha: 1 pha
Động cơ Techplus: TD2V80
Dung tích bình nhiên liệu: 34 Lít
Nhiên liệu: Dầu Diesel
Thời gian chạy liên tục: 10 h
Nguồn ắc quy khởi động: 12V DC