• may phun xit rua asak apw-vam-70p hinh 1
Máy phun xịt rửa Asak APW-VAM-70P
0
Mã sản phẩm: APW-VAM-70P
    09674585680967458568Quang Được
Tính năng nổi bật của máy phun xịt rửa cao áp APW-VAM-70P
- Hãng sản xuất: ASAK
- Model: APW-VAM-70P
- Áp lực làm việc: 7Mpa (70bar)
- Áp lực tối đa cho phép: 10.5Mpa (105bar)
- Lưu lượng nước làm việc: 5.5 L/min
- Lưu lượng nước tối đa: 6.8 L/min
- Áp lực nước đầu vào: 0.4 Mpa (4bar)
- Công suất: 1400W
- Điện áp: 230V ~ 50Hz