• may rua xe chay dau diesel lutian 18d35-10a hinh 1
Máy rửa xe chạy dầu diesel Lutian 18D35-10A
Mã sản phẩm: 18D35-10A
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Máy rửa xe chạy dầu diesel Lutian 18D35-10A đánh bật mọi vết bẩn cứng đầu.
Thông số sản phẩm: Máy rửa xe chạy dầu diesel Lutian         18D35-10A
Mô tơMô tơ từ (Cảm ứng)
Khả năng tự hút nướcCó
Công suất          7.500W
Áp lực            240 bar
Lưu lượng nước    20,7 lít/phút
Tỷ suất nén       3.500 psi
Thông tin chung về Máy rửa xe
Kích thước   810mm x 640mm x 755mm