• may xit rua ap luc cao asak abw-vaj-70p hinh 1
Máy xịt rửa áp lực cao ASAK ABW-VAJ-70P
0
Mã sản phẩm: ABW-VAJ-70P
    09674585680967458568Quang Được
Thông số kỹ thuật của máy phun xịt rửa cao áp ABW-VAJ-70P
- Hãng sản xuất: ASAK
- Model: ABW-VAJ-70P
- Áp lực làm việc: 7Mpa (70bar)
- Áp lực tối đa cho phép: 10.5Mpa (105bar)
- Áp lực nước đầu vào: 0.4 Mpa (4bar)
- Công suất: 1650W
- Lưu lượng nước làm việc: 5.7 L/min
- Lưu lượng nước tối đa: 7.1 L/min
- Điện áp: 230V ~ 50Hz