Tủ lạnh cửa xoay 1 cánh kính TRUE GDM-12FC-HC~TSL01
Thiết kế
Hệ thống lạnh
Bộ ngưng tụ gắn phía dưới được định vị để bảo trì dễ dàng.
Luồng khí có vách ngăn giúp phân phối không khi đều để hoa tươi có thời hạn sử dụng lâu hơn.
Thiết kế tủ
Bên ngoài - thép cán nguội sơn tĩnh điện màu đen không bong tróc hoặc sứt mẻ; bền và vĩnh viễn.
Bên trong - lớp lót nhôm trắng hấp dẫn, được NSF chấp thuận với sàn thép không gỉ
Đường ray khung thép hàn, chịu lực cao, sơn tĩnh điện màu đen để chống ăn mòn.
Đường ray khung được trang bị bộ phận nâng chân.
Decal biển hiệu cửa.
Cửa
Cửa được trang bị tay cầm dạng đùn dài 12” (305 mm)
Cửa tự đóng. Hệ thống đóng kiểu xoắn, gioăng kín tích cực.
Miếng đệm cửa từ kết cấu nguyên khối, có thể tháo rời mà không cần dụng cụ để dễ dàng vệ sinh.
Kệ
Hai (2) kệ dây bọc PVC màu đen chịu lực nặng, có thể điều chỉnh được 20 5/8”L x 171/2”D (524 mm x 445 mm). Bốn (4) kẹp kệ mạ crôm đi kèm trên mỗi kệ.
Trụ đỡ kệ được làm bằng chất liệu tương tự như nội thất tủ, kệ có thể điều chỉnh theo mức tăng 1/2" (13 mm).
Đèn
Thông số kỹ thuật Tủ lạnh cửa xoay 1 cánh kính TRUE GDM-12FC-HC~TSL01
Model: GDM-12FC-HC~TSL01
Thương hiệu: TRUE
Cửa: 1
Kệ: 2
Kích thước (WxDxH): 632 x 588 x 1585 mm
Ampe: 2.0
Điện áp: 115V/60Hz/1P