Tủ trưng bày đứng 1800mm Well-Kool SWKR1800SD
Tủ Trưng Bày Đứng 1800mm WELL-KOOL SWKR1800SD là giải pháp hoàn hảo cho việc bảo quản và trưng bày thực phẩm trong các cửa tiệm bánh, siêu thị hoặc các cơ sở có công suất lớn. Với các công nghệ hiện đại và tính năng tiện ích, tủ mang lại hiệu quả làm lạnh tối ưu, bảo quản thực phẩm an toàn và giúp làm nổi bật sản phẩm.
Tính năng nổi bật
Thông số kỹ thuật
Model |
SWKR1800SD |
Thương hiệu |
Well-Kool |
Kích thước |
1800 x 690+100 x 1980 mm |
Nguồn điện |
220V / 50Hz / 1P |
Dải nhiệt độ |
2~8°C |