• may han bu long rsn7-1600 hinh 1
MÁY HÀN BU LÔNG RSN7-1600
0
Mã sản phẩm: RSN7-1600
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Thông số chi tiết máy hàn bu lông RSN7-1600, đặc tính cơ bản máy hàn bu lông.
Máy hàn bu lông
RSN7-1600
Phạm vi đường kính bu lông hàn
4 – 20mm
Dòng hàn lớn nhất
1600A
Phạm vi điều chỉnh dòng hàn
200 – 1600A
Nguồn điện sử dụng
380V/50Hz/3Pha
Chu kỳ hàn
60%
Hiệu suất hàn
90%
Thời gian hàn
0.1S – 3.0S
Tốc độ hàn
10 cái/ph với bu lông 20mm
Công suất đầu ra
50Kw
Kích thước máy
880x460x588mm