• may han bu long rsn7-3150 hinh 1
MÁY HÀN BU LÔNG RSN7-3150
0
Mã sản phẩm: RSN7-3150
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Thông số chi tiết máy hàn bu lông RSN7-3150, đặc tính cơ bản máy hàn bu lông.
Máy hàn bu lông
RSN7-3150
Phạm vi đường kính bu lông hàn
6 – 36mm
Dòng hàn lớn nhất
3150A
Phạm vi điều chỉnh dòng hàn
600 – 3150A
Nguồn điện sử dụng
380V/50Hz/3Pha
Chu kỳ hàn
60%
Hiệu suất hàn
90%
Tốc độ hàn
8 cái/ph với bu lông 36mm
Công suất đầu ra
110Kw
Kích thước máy
880x460x980mm