• may han bu long rsn7-2000 hinh 1
MÁY HÀN BU LÔNG RSN7-2000
0
Mã sản phẩm: RSN7-2000
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Thông số chi tiết máy hàn bu lông RSN7-2000, đặc tính kỹ thuật cơ bản máy hàn bu lông.
Máy hàn bu lông
RSN7-2000
Phạm vi đường kính bu lông hàn
6 – 24mm
Dòng hàn lớn nhất
2000A
Phạm vi điều chỉnh dòng hàn
200 – 2000A
Nguồn điện sử dụng
380V/50Hz/3Pha
Chu kỳ hàn
60%
Hiệu suất hàn
90%
Tốc độ hàn
10 cái/ph với bu lông 24mm
Công suất đầu ra
60Kw
Kích thước máy
880x460x588mm