• may han bu long rsn7-2500 hinh 1
MÁY HÀN BU LÔNG RSN7-2500
0
Mã sản phẩm: RSN7-2500
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Thông số kỹ thuật máy hàn bu lông RSN7-2500, đặc tính cơ bản máy hàn bu lông điều khiển inverter.
Máy hàn bu lông
RSN7-2500
Phạm vi đường kính bu lông hàn
6 – 28mm
Dòng hàn lớn nhất
2500A
Phạm vi điều chỉnh dòng hàn
500 – 2500A
Nguồn điện sử dụng
380V/50Hz/3Pha
Chu kỳ hàn
60%
Hiệu suất hàn
90%
Tốc độ hàn
10 cái/ph với bu lông 28mm
Công suất đầu ra
80Kw
Kích thước máy
880x460x800mm